ਬਿਨਾਂ ਕੋਈ ਪੈਸਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕੀਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਚੰਗੀ ਕਮਾਈ, ਬਸ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਖਾਲੀ ਜ਼ਮੀਨ ਜਾਂ ਛੱਤ

5 ਮਾਰਚ (ਆਪਣਾ ਪੰਜਾਬੀ ਡੈਸਕ):  ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਬਿਜਨੈੱਸ ਆਈਡੀਆ ਦੇ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਜਿੱਥੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਜਗ੍ਹਾ ਦੀ ਚੰਗੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬੰਪਰ ਕਮਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗੀ। ਦਰਅਸਲ, ਅਸੀਂ ਗੱਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਮੋਬਾਈਲ ਟਾਵਰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੋਬਾਈਲ ਕੰਪਨੀ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਕੇ ਮੋਬਾਈਲ ਟਾਵਰ ਲਗਵਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਬੰਪਰ ਕਮਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਟਾਵਰ ਲਗਾਉਣ ਲਈ ਛੱਤ ‘ਤੇ ਲਗਭਗ 500 ਵਰਗ ਫੁੱਟ ਜਗ੍ਹਾ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਮੋਬਾਈਲ ਕੰਪਨੀਆਂ ਆਪਣੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਸੇਵਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਲਈ ਲਗਾਤਾਰ ਮੋਬਾਈਲ ਟਾਵਰ ਲਗਾਉਂਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਮੋਬਾਈਲ ਕੰਪਨੀਆਂ ਇਹ ਜਗ੍ਹਾ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਕਿਰਾਏ ‘ਤੇ ਲੈਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਫਿਰ ਇਸ ਜਗ੍ਹਾ ‘ਤੇ ਮੋਬਾਈਲ ਟਾਵਰ ਲਗਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਮੋਬਾਈਲ ਟਾਵਰ ਲਗਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਸਿੱਧੇ ਮੋਬਾਈਲ ਕੰਪਨੀਆਂ ਜਾਂ ਟਾਵਰ ਚਲਾਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਕੰਪਨੀਆਂ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *